ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญ ร.5 เหรียญนี้น่าจะใช่เหรียญ proof หรือปล่าว โปรดช่วยพิจารณาด้วยเถิด  (อ่าน 444 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wistory

• สมาชิกหมู่บ้าน
  • *
เรียนท่านอาจารย์ทุกท่าน  โปรดช่วยพิจารณาเหรียญในรูปนี้  ขนาดประมาณ 1.5 cm. เป็นเหรียญอะไรครับท่าน ผลิตช่วงไหน  หรือน่าจะเป็นเหรียญ proof หรือไม่  โปรดช่วยดูให้หน่อยน่ะคับ  สงสัยมานานแล้วครับผม  บังเอิญค้นข้อมูลเจอเว็ปนี้ เห็นมีหลายท่านมีความรู้ลึกซึ้ง  จึงส่งรูปมา  ได้โปรดพิจารณาด้วยน่ะคับ  ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Sunforty

• *

ออฟไลน์ Jeasical

• *

ออฟไลน์ carvin

• *