ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญ ร4 ไม่รู้ว่าแท้มัยช่วยแน่นำนักสะสมใหม่เจอเหรียญแปลกๆๆที่ไหนเป็นต้องจับมาจองใจมันชอบครับ  (อ่าน 350 ครั้ง)

ออฟไลน์ Uthai Meen

• สมาชิกหมู่บ้าน
  • *
ผมได้เหรียญนี้มาแต่ไม่รู้แท้มัยครับหาข้อมูลตามเว็ปต่างๆๆมีหลายแบบหลายจุดที่แตกต่างไม่รู้แบบไหนหายากหาง่ายกว่ากันช่วยแนะนำนักสะสมใหม่ด้วยครับ ไม่แน่ใจว่าเนื้ออรัยครับเบากว่าเหรียญอื่นถ้าเทียบขนาดเหรียญ

ออฟไลน์ ArtisKori

• *
รอผลเหมือนกันครับ ผมเองก็ไม่ค่อยรู้รุ่นนี้มากเท่าไหร่

ออฟไลน์ Nataliie

• *

ออฟไลน์ Medacori

• *